ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ช่วยเขียนบอทเซิฟฟิลิปินทีครับ

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 1 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 BuSoH_SeNSeN

BuSoH_SeNSeN

ซาลาเปาไข่แดง

• 6 โพสต์

โพสต์เมื่อ 31 July 2007 - 01:28:13 AM

คือผมไปเล่นของไต้หวัน แล้วเจอเทพถามคำถาม แล้วเจอภาษาจีน ผมงง เต็กเลย แล้วผมก็สุ่มตอบไป ผล!! ประกดว่า โดนเทพฆ่าตายแล้วผีก็ตามตัวผม แต่ผมก็ไม่สนใจนั่งเก็บเวลต่อ ซักพักเจออีก แล้วผลก็เหมือนเดิม ผมเซงมากเลยเลิกเล่นซะเลย ผมคิดว่าคนอื่นที่อ่านภาษาจีนไม่เป็นก็คงคิดอย่างผม ยังไงก็ช่วยทีนะครับ

#2 เจ้าวายุ

เจ้าวายุ

กุยแก

• 140 โพสต์

โพสต์เมื่อ 31 July 2007 - 01:28:37 PM

ใช่บอทex เข้าได้ทุกserver

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว