ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ตรา6วาสนา

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 5 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 น้องเล็ก

น้องเล็ก

ฉวินไฉ่

• 10 โพสต์

โพสต์เมื่อ 02 January 2008 - 03:16:30 PM

อยากถามว่าพอใส่ตรา6วาสนาแร้วบอทโรโบ้สลับตรามันไม่สลับให้อ่ะค่ะ....ต้องเซ็ทอารัยเพิ่มเติมอ่ะป่าวค่ะ...เสียดายพี่อาตี๋กับพี่บอสเลิกเล่งสะแว้ว...พี่โรโบ้ขา..ถ้าเหงกระทูนู๋ช่วยตอบด้วยนะค่ะ...เด๋วอายุตรามันหมกเดือนหน้านี่แย้ว...

#2 SezunA

SezunA

เฝิงจี้

• Special Member
  • 100 โพสต์

โพสต์เมื่อ 02 January 2008 - 11:43:57 PM

ถ้าคุณคิดว่าคุณเซตบอทถูกแล้ว (เซตสลับตราตามปกติ) แต่บอทไม่ยอมสลับตรา*5ให้

ผมคิดว่าสาเหตุก็น่าจะมาจากตัวบอทเอง เพราะรู้สึกบอทตัวนี้จะเช็คการสลับตราจาก item ที่มีชื่อว่า ตราเทพโชคลาภ1 กับ ตราเทพโชคลาภ2 เท่านั้นคับ ไม่ได้เช็คจาก ตรา6วาสนา

ก็เลยสลับตรา*5ไม่ได้นะคับ.. ส่วนวิธีแก้ก็คงจะต้องรอให้คุณ tsrobo แก้บอทตรงส่วนของสลับตราให้สามารถสลับจากตรา*5ได้ด้วย

#3 Roekytoya

Roekytoya

ง่ออ๋อง ซุนกวน

• 261 โพสต์

โพสต์เมื่อ 03 January 2008 - 08:59:58 AM

เห็นเท่าที่อ่าน ๆ ดูในบอร์ด Warzier นะครับ เห็นบอกว่า ตรา6วาสนา มีอายุการใช้งานเหมือนตรา*2 นิครับ
ที่บอกว่าอายุการใช้งาน 1 เดือนนั้น เขาให้แลกจนถึงวันสุดท้ายคือวันที่ 29 เดือนนี้นิครับ ที่จะปิดให้แลกเติมโค้ด
ถ้าเลยจาก วันที่ 29 ไปแล้วจะไม่สามารถแลกได้ครับ แต่ถ้ายังมีตรา6วาสนาอยู่ ก็จะ*5 เหมือนเดิมนะครับ
(จากการที่ไปอ่านดูในกระทู้ warzier แล้วมีคนอธิบายบอกนะครับ )

#4 น้องเล็ก

น้องเล็ก

ฉวินไฉ่

• 10 โพสต์

โพสต์เมื่อ 03 January 2008 - 06:08:34 PM

ช่ายแย้วค่ะ...ทีแรกอ่านแร้วเข้าจัยผิด...แต่ตอนนี้มีปันหาที่ว่าบอทเดินป่าสลับตรามันมะยอมอ่านตรา6วาสนาอ่ะค่ะ....เรยอยากให้พี่ๆๆช่วยแนะนำที....ขอบคุนล่วงหน้าอ่ะค่ะ...

#5 น้องเล็ก

น้องเล็ก

ฉวินไฉ่

• 10 โพสต์

โพสต์เมื่อ 10 January 2008 - 06:55:40 AM

เวงกำจิงๆๆ...ตราหกวาสนาใช้กะโรโบ้มะได้....สงสัยเราได้ตราหมกวาสนาสะแย้ว....พี่โรโบ้ขา...ช่วยตอบนู๋หน่อย....

#6 kwanjai

kwanjai

ชิวลี่จวี

• 55 โพสต์

โพสต์เมื่อ 11 January 2008 - 12:54:41 PM

ไม่รุนะลผมใช้เอ๊กตรีม ลองเข้าไปแก้ในไฟล์ไอเท็มดูเปลี่ยนชื่อกับหมายเลขโค๊ดให้เหมือนตราคูณ2 แค่แนะนำให้ลองนะครับไม่ได้บอกว่าใช้ได้

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว