ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

รับเขียนสคริบ Extreme Bot

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 42 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 kwanjai

kwanjai

ชิวลี่จวี

• 55 โพสต์

โพสต์เมื่อ 09 January 2008 - 02:48:26 PM

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!เลิกเล่น !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
2ตัวบน มีพาสดั้งเดิม ส่วนตัวไฟไม่มีไม่ได้เอาเข้าเอพี ดินขาย1800ตำลึง ลมขาย 1200 ตำลึง ไฟขาย 600ตำลึง นัดเจอได้กรุงเทพ สะดวก หลัง5 โมงเย็น แถว ม.เกษตร บางกะปิ เซ็นทรัลลาดพร้าว ต่างจังหวัดโอนเงิน โทร 085 806 1578 เอา3ตัว 2800 ตำลึง

ดินเซียน 144 เชิญ 10 ตามรูป
IPB Image IPB Image
IPB Image IPB Image IPB Image IPB Image IPB Image IPB Image IPB Image IPB Image IPB Image IPB Image

ลมจอมทัพ 129 ไม่มีเชิญ ตามรูป
IPB Image
IPB Image IPB Image IPB Image IPB Image IPB Image IPB Image IPB Image

ไฟไม่จุติ161 ตามรูป
IPB Image IPB Image
IPB Image IPB Image IPB Image IPB Image

#2 kwanjai

kwanjai

ชิวลี่จวี

• 55 โพสต์

โพสต์เมื่อ 09 January 2008 - 08:16:41 PM

คนไปไหนหมดหวา

#3 kaka

kaka

ชิวลี่จวี

• 46 โพสต์

โพสต์เมื่อ 10 January 2008 - 08:39:37 AM

ขอสคริบโดด ดิน175 หน่อยครับ
เควสจิตฮองตง ที่ออก6ตัว มากับตุ้สี

#4 *-_No~LovE_-*

*-_No~LovE_-*

จอมยุทธใหม่

• 3 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 January 2008 - 05:15:56 PM

ที่มันสู้กับไฟ127 3ตัวอะงับ จิตเตียวโป้อะงับมีมะขอหน่อย

#5 kwanjai

kwanjai

ชิวลี่จวี

• 55 โพสต์

โพสต์เมื่อ 17 January 2008 - 08:07:09 AM

QUOTE(*-_No~LovE_-* @ Jan 16 2008, 05:15 PM) ดูโพสต์

ที่มันสู้กับไฟ127 3ตัวอะงับ จิตเตียวโป้อะงับมีมะขอหน่อย

อันนี้เควสสั้นหน่อยเอาไปก่อน อันอื่นยังไม่มีเวลาว่างไปทำเควส ตามนี้
0 WarpPortal 4
0 S.Click 7
1 Confirm
1 ClickNPC 99

#6 kwanjai

kwanjai

ชิวลี่จวี

• 55 โพสต์

โพสต์เมื่อ 22 January 2008 - 07:41:08 AM

ถ้ำผ้าเหลืองออก4ตัว
หมอดู
0 WarpPortal 2 <<<<แก้ตรงนี้
0 S.Click 0
1 Confirm
หมายเหตุ หมอดูจะมี2จุดนะ ถ้าตรงมาล่างสุดที่เป็นทางตัน ให้แก้เป็นวาป3ส่วนผู้ทำนายดวงชะตา ให้แก้เป็นวาป4
คำแนะนำห้ามก๊อปไปวาง มันจะใช้ไม่ได้ วิธีทำให้ก๊อปปี้เควสเตียวโป้ หรือเตียวเหลียง แยกออกมาแล้วเข้าไปแก้ โดยลากตัวเลขให้มีสีครอบ กดเลขใหม่ลงไป
แล้วลบ อันที่ไม่มี หรือเกินไปจากข้างบนนี้ เสร็จแล้วเซฟไฟล์นำกลับไปไว้ในโฟล์เดอร์เควส เหมือนเดิม เพิ่มเติม หลังจากแก้แล้วต้องเปิดปิดตัวบอทใหม่ทุกครั้ง
ถึงจะมองเห็น

#7 53732463

53732463

จอมยุทธใหม่

• 2 โพสต์

โพสต์เมื่อ 22 January 2008 - 02:28:57 PM

ขอบอทหน่อย งืม suradage6_3.2@hotmail.com

#8 kwanjai

kwanjai

ชิวลี่จวี

• 55 โพสต์

โพสต์เมื่อ 22 January 2008 - 09:34:27 PM

QUOTE(53732463 @ Jan 22 2008, 02:28 PM) ดูโพสต์

ขอบอทหน่อย งืม suradage6_3.2@hotmail.com

ตัวบอทโหลดตรงนี้เข้าไม่ได้กดรีเฟรชหลายๆครั้งส่วนดิน175มะมีเวลาไปทำเควสยาวมาก

#9 jootaotian

jootaotian

ซาลาเปาเนื้อ

• 8 โพสต์

โพสต์เมื่อ 22 January 2008 - 10:02:54 PM

เควส การทดสอบแต่งงาน
ที่หอสมรสเมืองเยี่ยเฉิงมีช่วงนึงให้สู้ลิง3ตัวดินเวล62 พอจะเขียนสคิปช่วงจะลุยกับ ลิง ทั้ง 3 ได้ไหมครับ

#10 kwanjai

kwanjai

ชิวลี่จวี

• 55 โพสต์

โพสต์เมื่อ 22 January 2008 - 10:48:04 PM

QUOTE(jootaotian @ Jan 22 2008, 10:02 PM) ดูโพสต์

เควส การทดสอบแต่งงาน
ที่หอสมรสเมืองเยี่ยเฉิงมีช่วงนึงให้สู้ลิง3ตัวดินเวล62 พอจะเขียนสคิปช่วงจะลุยกับ ลิง ทั้ง 3 ได้ไหมครับ

0 ClickNPC 5
0 S.Click 10
1 Confirm
อย่าก๊อปไปวางนะแนะนำให้เปิดสคริบหานจง แล้วแก้ไขตามนี้ เสร็จแล้วเซฟเป็นชื่อที่ต้องการ อย่าเซฟทับหานจงละ

#11 jootaotian

jootaotian

• 8 โพสต์

โพสต์เมื่อ 24 January 2008 - 12:01:31 PM

ขอบคุณอย่างสูงเลยครับอยากให้คุณ ขวัญใจเข้ามาอย่างน้อยวันละครั้งก็ดีนะครับเกิดมีไรเรื่องไรก็เหมือนแก้ได้วัน/วันเลย ขอบคุณอีกครั้ง

#12 kwanjai

kwanjai

ชิวลี่จวี

• 55 โพสต์

โพสต์เมื่อ 24 January 2008 - 07:48:44 PM

ครับ ส่วนมากผมจะเข้ามาดูทุกวัน ยกเว้นวันไหนเลิกดึก ทำโอที กลับมาถึงห้องก็ดึก เลยอาบน้ำแล้วนอนเลย ส่วนเควสที่ไม่ได้เขียนให้ ก็มีปัญหาที่เควสมันยาวหรือผมจบเคสไปแล้ว อันนี้ต้องขออภัย ส่วนเควสยอดนิยมอย่าขอมาเลยนะครับ ขอเป็นเควสที่ใหม่ๆหรือไม่มีในตัวบอทเท่านั้น เพราะส่วนมากเควสจะมีให้ในตัวบอทแล้ว ถ้าหาในบอทแล้วไม่มีจริงๆค่อยมาขอ แต่การขอรบกวนอ่าน ด้านบนสุดก่อน บางเควสผมไม่รู้จะทำยังไง แต่ถ้าถึงตอนสู้แล้ว คิดว่าน่าจะทำให้ได้
**ไม่มีคนขอเพลงเลย ขอมาซักเพลงสิ ขอเป็นครั้งละไม่เกิน3เพลงนะครับ หลายเพลงผมขี้เกียจอัพโหลด เน็ตยิ่งเน่าๆอยู่
หมายเหตุ ผมไม่ใช่คนสร้างบอท แต่ผมเป็นคนใช้บอทเหมือยพวกท่านนั่นแหละ เพียงแค่ศึกษารู้จักคิดอ่านว่าควรจะเป็นยังไง แล้วผมก็ไม่ได้อยากดัง เพียงแต่อยากช่วยคนที่ ทำสคริบไม่เป็น ไว้บอทตัวแปลกๆ ที่คนทั่วไปไม่บอทกัน ขอบคุณ

#13 kwanjai

kwanjai

ชิวลี่จวี

• 55 โพสต์

โพสต์เมื่อ 25 January 2008 - 12:16:25 AM

ตัวนี้มีในบอทครับแต่โดดไม่ได้เป็นด่านที่จาเจอจางฉุน
ผมจาล่าถุงเหลืองครับ
มานเข้าด่านบอทรันเหงnpc ครบ แล้วบอทก้อตัดครับ
ไม่รู้เปงไรครับ
ช่วยแก้ให้หน่อยครับ

(อิวโจว) ด่านหลู่หลงโข่ว

0 WarpPortal 10
0 S.Click 1
1 Confirm

ขอบคุณครับ

ตามนี้นะลองแล้วใช้ได้ ปล.ด่านแรกด้านนอกนะไม่ใช่ข้างใน
0 S.Click 0
1 S.Click 1
1 Confirm

#14 jootaotian

jootaotian

• 8 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 January 2008 - 12:06:30 AM

สคริปโดดเควสที่มีตอนผมเริ่มใช้บอทพูดตรงๆเลยครับรันสคริปเป็นแต่ว่า สคริปแต่ละอันไม่รู้จะเริ่มยังไง
เลเวลเท่าไรงมเข็มน่าดูเลยอ่านขั้นตอนเลเวลการบอทโดดเควสบางจุดก็ไม่ได้มีการอธิบายเช่นหลิวผีดินเวล55
ที่มีการสอนจริงๆแล้วบอทที่หานจงก็มีเวล55ธาตุลมแต่ก็มีอีกเยอะที่NPCไม่รู้จักเลยน่าจะมีบอกนะ

ขอโทดครับที่เพ้อมากไปหน่อย แต่จริงๆแล้วอยากรู้เรื่องการขุดแร่มากกว่าครับพอจะทราบลิ้งค์ที่บอกว่าแร่ที่ไหน
สร้างของได้ระดับเท่าไรและแร่แต่ละอย่างใช้สร้างอะไรพอจะมีไหมครับเพิ่งหัดเล่นเมื่อวันที่14 ม.ค51 นี่เอง
ขอบคุณครับ

เอ้ออีกเรื่องครับที่พอจะทราบว่าประมาณเดือนก.พ มันจะมีแพทใหม่มาเรื่องของบุตรมั้งครับบอทนี่จะสามารถใช้ได้
ต่อไปไหมครับหรือว่าทุกครั้งที่มีแพทมันจะใช้บอทไม่ได้เลย และคนพัฒนาบอท extremeนี้ยังคงทำบอทอยู่ใช่ไหมครับ

#15 dayou

dayou

จอมยุทธใหม่

• 4 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 January 2008 - 02:45:36 PM

สวัสดีก่อนละ กันนะคะ

รบกวน พอจะเขียน สคลิปบอท จิตไทสือชือ ให้น่อยได้ไม่คะ

คือจะบอทล่า สร้อย ต้าเฉียวอ่ะคะ หรือไม ่ถ้ามีเควสไหนที่มี ต้าเฉียวก็เอาอันนั้นด้วยก็ได้คะ

ว่าจะเลี้ยงต้าเฉียวอ่ะ แต่ขาดสร้อยไปจุติ ไงขอรบกวนด้วยนะคะ

ปล.ได้ หรือ ไม่ได้ ยังไง ก็ขอบคุณและช่วย โพสกลับด้วยนะคะจะได้รู้ว่า ได้ไหม ขอบคุณอย่าง สูง

monkey-7.gif monkey-7.gif monkey-7.gif monkey-7.gif monkey-7.gif

#16 kwanjai

kwanjai

ชิวลี่จวี

• 55 โพสต์

โพสต์เมื่อ 01 February 2008 - 10:28:34 PM

QUOTE(jootaotian @ Jan 30 2008, 12:06 AM) ดูโพสต์

สคริปโดดเควสที่มีตอนผมเริ่มใช้บอทพูดตรงๆเลยครับรันสคริปเป็นแต่ว่า สคริปแต่ละอันไม่รู้จะเริ่มยังไง
เลเวลเท่าไรงมเข็มน่าดูเลยอ่านขั้นตอนเลเวลการบอทโดดเควสบางจุดก็ไม่ได้มีการอธิบายเช่นหลิวผีดินเวล55
ที่มีการสอนจริงๆแล้วบอทที่หานจงก็มีเวล55ธาตุลมแต่ก็มีอีกเยอะที่NPCไม่รู้จักเลยน่าจะมีบอกนะ

ขอโทดครับที่เพ้อมากไปหน่อย แต่จริงๆแล้วอยากรู้เรื่องการขุดแร่มากกว่าครับพอจะทราบลิ้งค์ที่บอกว่าแร่ที่ไหน
สร้างของได้ระดับเท่าไรและแร่แต่ละอย่างใช้สร้างอะไรพอจะมีไหมครับเพิ่งหัดเล่นเมื่อวันที่14 ม.ค51 นี่เอง
ขอบคุณครับ

เอ้ออีกเรื่องครับที่พอจะทราบว่าประมาณเดือนก.พ มันจะมีแพทใหม่มาเรื่องของบุตรมั้งครับบอทนี่จะสามารถใช้ได้
ต่อไปไหมครับหรือว่าทุกครั้งที่มีแพทมันจะใช้บอทไม่ได้เลย และคนพัฒนาบอท extremeนี้ยังคงทำบอทอยู่ใช่ไหมครับ

การโดดเควสเราต้องดูว่าเลเวลเท่านี้เราตีตายไหม๊ ก็ไปบอทกับตัวนี้การที่จะบอทได้เราต้องทำเควสมาถึงจุดนั้นเสียก่อนทำเควสมาถึงที่ต่อสู้แล้วกดหลบหนี ตั้งบอทรันสคริบให้ตรงกับที่เราจะบอท
อยากรู้ว่าตีตายไหม๊ให้กดพีเคแล้วตีดู และก็ควรตีแบบไม่คอมโบ้แล้วตายหรือดรอบของกินเป็นจำนวนมาก ส่วนเควสนั้นๆทำยังไงเราต้องไปหาอ่านเอาเองในเว็บทั่วๆไปเช่น www.tsonline.in.th หรือ www.skjune.com และเว็บอื่นๆอีกมากมายหรือลองค้นหาในกูเกิ้ล เรื่องแร่ไปดูที่นี่ http://bbs.asiasoft....hread.php?t=736
บอทพัฒนาต่อไหม๊ แน่นอนครับคนสร้างบอทตัวนี้เป็นคนต่างชาติซึ่งตัวเกมส์ของเค้าก้าวไปมากกว่าเรา1ขั้นซึ่งบอทตัวนี้ก็ใช้ได้ทั้งของเราและเขา
ดังนั้นไม่ต้องเป็นห่วง และคุณจูณ ก็คงไม่ทิ้งไปหรอกมั้งอาจออกมาแก้บอททรูให้ ซึ่งผมคิดว่าถ้าใช้ไม่ได้จริงก็คงแค่ระยะเวลาสั้นๆเท่านั้น เพราะถ้าไม่มีบอทเกมส์นี้ไม่มีคนเล่นแน่ๆผมว่านะ

#17 kwanjai

kwanjai

ชิวลี่จวี

• 55 โพสต์

โพสต์เมื่อ 01 February 2008 - 10:34:50 PM

QUOTE(dayou @ Jan 30 2008, 02:45 PM) ดูโพสต์

สวัสดีก่อนละ กันนะคะ

รบกวน พอจะเขียน สคลิปบอท จิตไทสือชือ ให้น่อยได้ไม่คะ

คือจะบอทล่า สร้อย ต้าเฉียวอ่ะคะ หรือไม ่ถ้ามีเควสไหนที่มี ต้าเฉียวก็เอาอันนั้นด้วยก็ได้คะ

ว่าจะเลี้ยงต้าเฉียวอ่ะ แต่ขาดสร้อยไปจุติ ไงขอรบกวนด้วยนะคะ

ปล.ได้ หรือ ไม่ได้ ยังไง ก็ขอบคุณและช่วย โพสกลับด้วยนะคะจะได้รู้ว่า ได้ไหม ขอบคุณอย่าง สูง

monkey-7.gif monkey-7.gif monkey-7.gif monkey-7.gif monkey-7.gif

0 ClickNPC 8
0 S.Click 6
1 S.Click 1
1 Confirm
ตีแล้วหนีให้ตั้งอออโต้ดิสคอนเน็คเมื่อไม่สู้ภายใน1นาทีหรือดิสคอนเน็คเมื่อจบเทิน
คำแนะนำห้ามก๊อปไปวาง มันจะใช้ไม่ได้ วิธีทำให้ก๊อปปี้เควสเตียวโป้ หรือเตียวเหลียง แยกออกมาแล้วเข้าไปแก้ โดยลากตัวเลขให้มีสีครอบ กดเลขใหม่ลงไป
แล้วลบ อันที่ไม่มี หรือเกินไปจากข้างบนนี้ เสร็จแล้วเซฟไฟล์นำกลับไปไว้ในโฟล์เดอร์เควส เหมือนเดิม เพิ่มเติม หลังจากแก้แล้วต้องเปิดปิดตัวบอทใหม่ทุกครั้ง
ถึงจะมองเห็น
ถ้าแก้ไขไม่เป็นโหลดตรงนี้ไปวางในโฟล์เดอร์ Quest

#18 jootaotian

jootaotian

• 8 โพสต์

โพสต์เมื่อ 03 February 2008 - 10:27:31 PM

บอท Extreme มันสลับตรายังไงครับ หามาหลายที่หลายกระทู้ละยังหาไม่ได้เลยครับ เปลืองตราแย่แล้ว

#19 ๛เศก๛

๛เศก๛

จอมยุทธใหม่

• 2 โพสต์

โพสต์เมื่อ 04 February 2008 - 04:00:41 PM

QUOTE(kwanjai @ Jan 25 2008, 12:16 AM) ดูโพสต์

ตัวนี้มีในบอทครับแต่โดดไม่ได้เป็นด่านที่จาเจอจางฉุน
ผมจาล่าถุงเหลืองครับ
มานเข้าด่านบอทรันเหงnpc ครบ แล้วบอทก้อตัดครับ
ไม่รู้เปงไรครับ
ช่วยแก้ให้หน่อยครับ

(อิวโจว) ด่านหลู่หลงโข่ว

0 S.Click 1
1 Confirm

ขอบคุณครับ

ตามนี้นะลองแล้วใช้ได้ ปล.ด่านแรกด้านนอกนะไม่ใช่ข้างใน
0 S.Click 0
1 S.Click 1
1 Confirm

ขอบคุณมากครับ เด้ผมไปลองใช้ดูครับ[font=Georgia][b]

#20 monzaza

monzaza

• 8 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 February 2008 - 04:37:36 PM

ขอสคริปล่าสร้อยกุยแกหน่อยครับ ชื่อเควสเควสสร้อยเป่ยหมีฮูครับที่สู้กันในวังเมืองสวีชั่ง

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว