ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ขอความรู้เรื่องโปรแกรมจากพี่ๆหน่อยคับ

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
ไม่มีการตอบกลับในกระทู้นี้

#1 ◘◄JibraLo►◘

◘◄JibraLo►◘

จอมยุทธใหม่

• 3 โพสต์

โพสต์เมื่อ 19 March 2008 - 01:01:24 PM

วอนพี่ๆ ช่วยสอนผมหน่อยค้าบๆๆๆ ไม่ว่าจาเปนโปรแกรมอะไรก็ได้ อยากมีความรู้ตรงนี้ เด็ก ม.5 ปิดเทอมแล้วไม่รู้จาไปทำไร
ไม่อยากออกไปเที่ยว เตร่ ไปกิลเหล้าเมายา สนใจเรื่องตรงนี้มากเลยคับ

เหงพี่ โพสเรื่องการ หา Code หา อะไรเยอะแยะไปหมด บางอย่างผมก็ เข้าใจบางอย่างที่ พี่เค้าบอกผมเองก็มะเคยพบเจอเลย

ปล. ขอบคุนพี่ๆ ล่วงน้าคับผม

Email : neung_bung@hotmail.com

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว