ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ทำไมเข้าบอทแล้วมันบอกว่า พาสเวิดไอดีผิดละครับ

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 1 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 yuki

yuki

จอมยุทธใหม่

• 3 โพสต์

โพสต์เมื่อ 22 August 2008 - 10:11:55 AM

คือผมเพิ่งเล่นเซิฟไต้หวันนะครับ หลังจากเลิกเล่นของไทยมา2ปี คิดถึงเลยกลับมา เลยลองโหลดบอททุกที่มาลองเลย และก็มาที่เวบนี้ ก็เป็นเหมือนเดิม เวลาเข้าบอท ทำไมมันบอกว่าไอดีพาสเวิดผิดทุกทีเลยละครับ เข้าเกมไม่ได้อะ เกี่ยวกับไอดีไหม ของผมสมัครไปของไต้หวันมันเป็นไอดี TS060XXXXX แต่ในบอทมัน TF........ เกี่ยวกันไหมครับ แบบว่าลองยังไงก็ไม่สามารถล็อกอินได้ ปมเคยใช้บอทของทีเอสโรโบ้มาตอนเล่นเมื่อ2ปีก่อน ยังไงช่วยบอกทีนะครับ อยากเล่นมากๆ มีเพื่อน3-4คน ก็รอความหวังจากผมเหอๆ รบกวนทีนะครับ เซิฟเว่อไอดีอะไร ใส่ถูกต้องทุกอย่างเลยนะครับ ใช้บอทของเวบนี้ที่โพสไว้เลยอะครับ

#2 CodeGeaR

CodeGeaR

Exclusive Member

• Exclusive Programmer
  • 10218 โพสต์

โพสต์เมื่อ 23 August 2008 - 04:22:22 PM

QUOTE(yuki @ Aug 22 2008, 10:11 AM) ดูโพสต์

คือผมเพิ่งเล่นเซิฟไต้หวันนะครับ หลังจากเลิกเล่นของไทยมา2ปี คิดถึงเลยกลับมา เลยลองโหลดบอททุกที่มาลองเลย และก็มาที่เวบนี้ ก็เป็นเหมือนเดิม เวลาเข้าบอท ทำไมมันบอกว่าไอดีพาสเวิดผิดทุกทีเลยละครับ เข้าเกมไม่ได้อะ เกี่ยวกับไอดีไหม ของผมสมัครไปของไต้หวันมันเป็นไอดี TS060XXXXX แต่ในบอทมัน TF........ เกี่ยวกันไหมครับ แบบว่าลองยังไงก็ไม่สามารถล็อกอินได้ ปมเคยใช้บอทของทีเอสโรโบ้มาตอนเล่นเมื่อ2ปีก่อน ยังไงช่วยบอกทีนะครับ อยากเล่นมากๆ มีเพื่อน3-4คน ก็รอความหวังจากผมเหอๆ รบกวนทีนะครับ เซิฟเว่อไอดีอะไร ใส่ถูกต้องทุกอย่างเลยนะครับ ใช้บอทของเวบนี้ที่โพสไว้เลยอะครับ

ปัญหา คงอยู่ที่ สมัครไอดี เกม TS ไต้หวัน
ต้องได้ ไอดี ที่ขึ่นต้นด้วย TF0xxxx
ถ้าเอาไอดีเกม ที่ขึ้นต้นด้วย TS0xxx ไปเข้าเกม เข้า บอทมันก็คง ฟ้องว่า ไอดีหรือ รหัสผ่านผิดแน่นอน

วิธีแก้ไข
สมัครไอดี ที่เวบ TS ไต้หวัน ให้ได้ ไอดีที่ขึ้นต้นด้วย TF

ปล :: ปกติสมัครยังไง ก็ได้ TF ทุกที
ปล2 :: เกม TS เซิฟไทย กำลังจะปิดแล้ว !!

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว