ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ฝากของแล้วบัค

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 1 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 you1234

you1234

จอมยุทธใหม่

• 1 โพสต์

โพสต์เมื่อ 09 January 2014 - 10:41:02 PM

** จีเอมครับ ผมคนที่ซิบหาจีเอม sonhp ที่มันบัคอะครับ ผมจะอธิบายให้ฟัง คือ ตอนแรกผมซื้อ ยาหมื่นสงบ ในกิจกรรม แล้วผมกลัว ลูกชิ้นมันกดใช้เอง ผมเลยจะเอาไปฝากที่คลัง พอกดฝากในตอนแรก (ไม่มีรูปคิดไม่ถึงว่าจะบัค) มันฝากไม่ได้ ในขณะที่คลังก็ว่าง ผมก็กดไปเรื่อยๆ แล้วมันหายไปเลย ผมก็แบบ เซงละ 2m แหนะ ผมเลยตัดสินใจไปซื้อใหม่อีกอัน ไหนๆก็ไหนๆ ละ พอซื้อเสร็จ กลับมาฝาก มันก็ฝากไม่ได้อีก ผมเลยล๊อกอินออก เพื่อจะหายบัค พอเข้ามา ถึงกับชีอค ยาอันเก่า ไม่หาย มันอยู่ในตัว ผมเลยมี 2 อัน เลยฝากใส่คลัง แบบ ใน รูป ตัวละคร ผมชื่อ Down India จีเอม ลองเช็คประวัติได้ครับ ผมไม่ได้โกโห

#2 Sonhp

Sonhp

Exclusive Member

• TS ParadizeX Staff
  • 10150 โพสต์

โพสต์เมื่อ 10 January 2014 - 10:18:24 AM

ตอนเย็นให้ตัวเดิมซิบหาผมครับ เดียวแลกกับ 2m ให้ครับ

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว