ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

เข้ารหัสไม่ได้หลังจากเติมเงินไปแล้ว

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 toucheo

toucheo

จอมยุทธใหม่

• 1 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 March 2015 - 01:17:32 PM

ไอดี 202670 ครับ

ยังไงรบกวนด้วยนะครับ เติมไปเมื่อวานเวลาประมาณ 4 ทุ่มครึ่ง ตอนนี้ยังเข้าไม่ได้ครับ

ไม่รู้เป็นเพราะอะไร แต่ผมรู้สึกเสียดายแอร์ไทม์ที่เสียไปมาก ถ้ายังไงลองพิจารณายืดส่วนที่เสียไปของผมได้ก็ดีครับ เพราะผมคงรู้สึกเหมือนถูกเอาเปรียบไงไม่รู้ ถ้าแก้ได้แล้วเพิกเฉย

#2 X CroSs

X CroSs

Truebot Co-Developer

• Root Administrator
  • 102427 โพสต์

โพสต์เมื่อ 06 April 2015 - 11:11:43 AM

ตอนนี้เข้าได้รึยังครับ? ถ้าเข้าได้แล้ว เข้าได้ตั้งแต่เมื่อวันที่เท่าไหร่ เวลาใดครับ?

X CroSs

#3 fonjujupza

fonjujupza

จอมยุทธใหม่

• 2 โพสต์

โพสต์เมื่อ 13 October 2015 - 09:54:44 AM

GM ครับผมเติมเงินแล้วกดขอรับไอดีอัตโนมัติแต่ไม่ได้รับไอดีเลยครับอยากทราบรับยังไงที่ไหน

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว