ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

Patch update ประจำวันที่ 10-11-2559

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
ไม่มีการตอบกลับในกระทู้นี้

#1 X CroSs

X CroSs

Truebot Co-Developer

• Root Administrator
  • 102427 โพสต์

โพสต์เมื่อ 10 November 2016 - 04:54:45 AM

รายละเอียดการอัพเดทแพทช์วันนี้ครับ

• เพิ่มระบบย้ายไอดี TS ระหว่างไอดี Paradize โดยสามารถใช้บริการได้ที่หน้าเว็บระบบ Paradize ID (pid) ครับผม
  • ค่าธรรมเนียมการย้ายไอดี TS = 100 แต้มต่อครั้ง
  • พิเศษเนื่องในโอกาสเปิดตัวระบบใหม่ ค่าธรรมเนียมการย้ายไอดี TS, ค่าธรรมเนียมการเปลี่ยนชื่อ และ เปลี่ยนเพศ ลดลง 50% ทั้งหมด
  • ค่าจะเนียมจะลดไปถึง 11 ธันวาคม เวลา 23.59น ครับ

แพทช์นี้ไม่ต้องโหลดไฟล์อะไรเพิ่มเติมครับผม

X CroSs

ปล. วิธีการใช้ระบบย้าย pid ให้ login เข้าระบบ แล้วกดที่เมนู >> ข้อมูลส่วนตัว ด้านบน แล้วเลือกเมนู >> ย้ายไอดี TS

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว