ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

วิธีปั้มสกิลอัญเชิญแบบไม่ต้องใช้ยา

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 3 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 รินนะ

รินนะ

Exclusive Member

• Special Member
  • 10055 โพสต์

โพสต์เมื่อ 10 December 2016 - 02:23:13 AM

ให้ใช้วิธีโดดเควสหวางตู้ ที่เมืองเฉินหลิวครับ มันจะสู้อยู่ในโรงเตี้ยมทำให้นอนได้ทันที

วิธีการ

1.ปที่เมืองเฉินหลิวเข้าไปจวนเจ้าเมืองคุยกับโจโฉรับเควสมา

2.ไปที่โรงเตี้ยมเฉินหลิวคุยกับหวางตู้เลือก ไม่เข้าร่วม(น่าจะข้อ2ลองออ่านดู)
3.กลับไปจวนเจ้าเมืองคุยกับโจโฉ
4.กลับมาโรงเตี้ยมคุยกับหวางตู้จะตัดฉากสู้ให้กดหนี
5.เข้าบอทรับสคิปได้เลย

สำคัญมาก  ห้ามตีมอนตายเด็ดขาด ตัวที่หนีให้มีไวน้อยกกว่าตัวเชิญ จะได้หนีในเทินเดียว

ตัวสคิป 

0  Action          58
0  ClickNPC        2
0  S.Click         3
1  Confirm
0  S.Click         10
0  ClickNPC        1
0  Choice          2
1  Confirm
0  S.Click         1

สำหรับท่านใดที่ไม่ถนัดผมได้ทำตัวเซ็ตติ้ง + สคิปไว้ให้แล้ว ให้แตกไฟล์แล้วนำไปใส่ในโฟเด้อบอท
แล้วโหลดเซ็ตติ้งมาใช้ได้เลยจ้า 

#2 myworlds

myworlds

จอมยุทธใหม่

• 2 โพสต์

โพสต์เมื่อ 12 December 2016 - 08:41:23 AM

สอบถามจ้า 
1.คือเราเอา โฟลเดอ quest ไปวาง ในตัวบอท แล้ว สคริปมัน จะขึ้นมาให้เลือกในบอทเองเลย ใช่ไหมครับ
2.ถ้าเราอยากจะทำสคริปตัวใหม่ นี่ก็ ถ้ามีไฟล์ เอามาวางที่เดียวกัน ได้เลยใ่ไหมครับ

#3 รินนะ

รินนะ

Exclusive Member

• Special Member
  • 10055 โพสต์

โพสต์เมื่อ 13 December 2016 - 02:54:04 PM

คำตอบคือใช่จ้า แต่ตอนเอาไฟลืไปวางปิดเปิดบอทใหม่ด้วยเน้อ

#4 barlouge

barlouge

จอมยุทธใหม่

• 2 โพสต์

โพสต์เมื่อ 18 January 2017 - 03:54:19 PM

ถามหน่อยครับ Action นี่ใช้กับบอทแบบไหนฮะ ไม่เคยทำสคลิปแบบนี้

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว