ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

ค้างหน้า Loading กับ แก้ภาษาต่างดาวไม่หาย

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
ไม่มีการตอบกลับในกระทู้นี้

#1 besutozaza

besutozaza

จอมยุทธใหม่

• 2 โพสต์

โพสต์เมื่อ 09 May 2018 - 03:39:12 AM

พอดีว่าได้ทำตามที่แนะนำจาก Guide เรียบร้ิยแล้วคับในเรื่องของตอนเข้าเกมแล้วมันจะค้างหน้า loading แต่คือ

ตอนเข้าเกมพอมันค้างปุ๊บ บ้างครั้งมันจะมืดทั้งจอ ละจะมีหน้าจอ loading ตรงมุมซ้าย แต่ผมไม่สามารถใช้หน้าจอ

ส่วนอื่นได้เลย เหมือนมันค้างทั้งหน้าจอ แต่ยังได้ยินเสียงเกม แล้วก๋็เปิด Task manager แล้วไม่หายด้วย

ส่วนเรื่องของภาษาต่างดาว ผมใช้ Windows 10 ลองแก้ตามที่แนะนำแล้ว ก็ยังเป็นภาษาต่างดาวเหมือนเดิมคับ 

ไม่ทราบว่าจะแก้ยังไงดี

ขอบคุณมากครับ

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว