ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ

อยากได้เควสล่าสร้อย อ๋องจั่วเสียน อ่ะคับ

• กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 4 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 เรย์คุง

เรย์คุง

ซาลาเปาเนื้อ

• 8 โพสต์

โพสต์เมื่อ 22 April 2007 - 12:28:30 AM

คือว่าผู้เชียวชาญ ช่วยเอาเควสล่าสร้อยอ๋อง มาลงให้หน่อยได้ม่ะคับ ยังงัย ก้อขอบคุณไว้นะที่นี้ คุณๆๆๆเยี่ยมมาก

#2 Phaedrus

Phaedrus

• 7 โพสต์

โพสต์เมื่อ 22 April 2007 - 07:12:07 AM

สร้อยอ๋องจั่วเสียน
q ที่เจอ - พาไซ่เหวินจีกลับ
ข้อมูล q

คุยกะพวกโจโฉในวังหอนกยูงคุยตัวไหนก็ไม่รู้คับแล้ว
มันก็จาให้ตราสีทองๆเราไปหาใช่เหวินจีที่เผ่าซงหนูที่
ปิงโจวคุยกะนางมั่ง-.- แล้วก็ไปคุยกะอ๋องจัวเสี้ยนในกระโจม
แล้วก้ไปกระโจมไกล้ๆทาง ซ้ายอีกกระโจมก็จะสู้กะพวก
อ๋องจัวเสี้ยนพอสู่เสร็จก็นำใช่เหวินจีกลับไปหาโจโฉที่หอนกยูง
แล้วโจโฉจาให้ใช่เหวินจีเขียนจดหมายอะไรนี่แหละ เลยให้
เราไปหากระดาษยันมา3อัน-.-ในห้องโจสิตมี1อันนะ*-*
หลังจากนำกระดาบยันมาให้ใช่เหวินจีแล้วมันก็จาให้
ตราHP+40-45 มา

Credit :: คุณ Lei Jin จาก warzier

ถ้าต้องการที่หาสร้อยตัวไหนไปดูได้ที่นี่ครับ
Click Here

#3 DemON

DemON

จ๊กอ๋อง เล่าปี่

• 223 โพสต์

โพสต์เมื่อ 22 April 2007 - 07:53:39 AM

เลเวลเฉลี่ยค่อนข้างสูงหน่อยน่ะคับ
อีกที่หนึ่งก้อคือ เดินหาแถวๆปิ้งโจวอ่ะคับ

#4 เรย์คุง

เรย์คุง

• 8 โพสต์

โพสต์เมื่อ 22 April 2007 - 08:35:05 AM

รับเควสได้ละคับ ขอบคุงคับ แต่ผมอยากได้ ไดอาล๊อค ด้วยอ่าคับ ช่วยหน่อยน๊าคร๊าบ

#5 Lei Jin

Lei Jin

จอมยุทธใหม่

• 3 โพสต์

โพสต์เมื่อ 05 June 2015 - 06:25:06 PM

ถ้าว่าง ๆ ได้เข้าไปเล่นจะทำกระทู้ให้ครับ 555+

ยังคิด ๆ อยู่เติมไปไม่ค่อยได้เล่นแหง

รูปจาก Photobucket ผมลบทิ้งหมดแล้ว (มือไวไปนิ๊ด)

แก้ไขโดย Lei Jin 05 June 2015 - 06:25:45 PM

0 สมาชิกกำลังอ่านกระทู้นี้

0 สมาชิก, 0 ผู้เยี่ยมชม, 0 ผู้ใช้งานที่ซ่อนตัว